ราคา 280000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7972.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
เลขที่ห้อง A2444
โครงการ The Sky Ratchada | เดอะ สกาย รัชดา

ประภัสสร
0894330541
2013-07-09 18:20:45.0
เลขที่ประกาศ: 26675
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด The Sky รัชดา ห้อง MOFF design ชั้นครึ่ง (ห้อง A2444) 1 ห้องนอน 35.12ตรม (ไม่รวมชั้นลอย) ชั้น24 ทิศใด้ ทำเลดี City View เพดานสูงรวม 4.5 เมตร ขายดาวน์ (รวมเงินจอง + ทำสัญญา + ผ่อนดาวน์ 6 งวด) • อยู่ระหว่างสถานี MRT สุทธิสาร – ห้วยขวาง เพียง 400 เมตร • ใกล้ Airport Link สถานีมักกะสัน เพียง 10 นาที • ใกล้แหล่งธุรกิจ ตลาดหลักทรัพย์ แห่งใหม่ อาคารสำนักงานชั้นนำ • ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกห้างสรรพสินค้า Central พระราม 9 , Esplanade
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนรัชดาภิเษก
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
2599.8 ตร.วา
จำนวนชั้น:
29 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
1028 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโด The Sky รัชดา - คอนโด ขาย
The Sky Ratchada | เดอะ สกาย รัชดา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 29

จำนวนห้อง: 1028

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ 1-2 bedroom,Duplex
27.38 sqm.

แบบ 1-2 bedroom,Duplex

27.38
2190000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ The Sky Ratchada | เดอะ สกาย รัชดา - 2600000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 177772
2016-01-14 15:12:08.0
Add to wishlist

The Sky Ratchada | เดอะ สกาย รัชดา

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Napatsorn Amorncheewasillapakul

0982691835

ขาย 2600000.00 บาท

ขายดาวน์ คอนโด The Sky รัชดา - คอนโด ขาย

เลขที่: 7053
2015-02-04 00:00:00.0
Add to wishlist

The Sky Ratchada | เดอะ สกาย รัชดา

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

Lalita Prompun

0824456971

ขาย 80000.00 บาท

ขายดาวน์คอนโด The Sky รัชดา